Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

สอบถามเรื่องการเชื่อมต่อ KEF LSX กับ laptop window / MacBook Pro ครับ

Heigsenberg

15/08/2021 23:50:12
56
สอบถามทีครับ พอดีช่วงนี้จัด Desk WFH สนใจหาลำโพงตั้งหน้าทำงานที่จะมี laptop Macbook  pro 

มองๆ Kef LSX ไว้ครับ

1. ทีนี้สงสัยว่าการเชื่อมต่อ wifi /Bluetooth นี้จะ delay ไหมครับ เวลาที่ใช้งานกับ notebook เช่นการเปิด Youtube หรือ ดู Netflix เพราะกะว่าไม่ได้ใช้ฟังเพลงอย่างเดียว

2. แนะนำการเชื่อมต่อที่ดีที่สุด ดีเลย์น้อยที่สุดทีครับ ถ้าใช้งานกับ laptop window / MacBook Pro ควรต่อแบบไหน

3. ถ้าเกิดว่าขยับไป LS50W II (Wireless) วางหน้าโต๊ะทำงาน ในห้องนอน ขนาด 3 X 5 เมตร จะล้นไปไหมครับหรือ LSX ตอนนี้ก็เพียงพอแล้ว

4. ถ้ามีลำโพงตัวเลือกอื่นๆแนะนำได้เลยครับ

ขอบคุณมากครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
"สอบถามเรื่องการเชื่อมต่อ KEF LSX กับ laptop window / MacBook Pro ครับ"