Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

แนะนำ true wireless สำหรับคนชอบฟัง jazz หน่อยครับ

eakkarach

12/08/2021 19:32:06
งบไม่เกิน 6000 ชอบให้มันแยกเสียงเครื่องดนตรีชัดเจน เสียงร้องบ้าง แต่ส่วนใหญ่ฟังเป็น เมโลดี้ครับ เน้น ดนตรีเป็นหลักเลยครับ 

ถ้ามีรุ่นที่ราคาเกินกว่าที่กำหนด ลองแนะนำเพิ่มเติมได้นะครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

เปา เรือธง

12/08/2021 22:33:59
390
ช่วงราคานี้รุ่นที่เสียงโปร่ง ๆ แยกชิ้นดนตรีดี แนะนำเป็น Lypertek Z3 เลยครับ ราคาไม่ถึงสี่พันบาท แต่การแยกแยะเสียงดีเยี่ยม รายละเอียดฉาบแฉดีมากครับ แนว Jazz ดีคุ้มราคามาก ๆ ครับ 
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
"แนะนำ true wireless สำหรับคนชอบฟัง jazz หน่อยครับ"