Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

แนะนำหูฟังมีสายที่เสียงไมค์ดีๆหน่อยค่ะ

ชาเขียว.

11/08/2021 18:07:42
ต้องการหูฟังมีสายเพราะต้องเปลี่ยนเครื่องเสียบบ่อยๆค่ะ เสียงอยู่ในเกณฑ์ดี-พอใช้ค่ะ ส่วนไมค์ต้องการเป็นดี-ดีมาก
ที่เคยใช้เป็นหูฟังไอโฟนมาก่อนค่ะ(ซึ่งสำหรับเราถือว่าดีเลยค่ะทั้งในแง่ราคา, คุณภาพและการใช้งานก็ตอบโจทย์)​ มาสอบถามเผื่อมีหูฟังยี่ห้ออะไรที่รบกวนพี่ๆแนะนำเพิ่มเติมค่ะ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

Prevent

11/08/2021 21:09:47
47
ถ้าในเรทราคาหูฟังไอโฟนตอนนี้ ผมก็ว่าหูฟังไอโฟน ยังดีที่สุดอยู่นะครับ ถ้าดีกว่านั้นราคาไปไกลอยู่ครับ ไม่ว่าจะไมค์แยก หรือรวมหูฟังครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
"แนะนำหูฟังมีสายที่เสียงไมค์ดีๆหน่อยค่ะ"