Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

ช่วยแนะนำหู iem และ Fullsize แบบปิด ที่แมชชิ่งกับ Chord Hugo2 หน่อยครับ ได้ทั้งใหม่และมือสองครับ

Matching

06/08/2021 10:06:33
ช่วยแนะนำหู iem และ Fullsize แบบปิด ที่แมชชิ่งกับ Chord Hugo2 หน่อยครับ ได้ทั้งใหม่และมือสองครับ

รู้สึกว่าหาที่แมชจริงๆยังไม่เจอ ส่วนใหญ่ฟังเพลงร้องหญิง แนวAudiophile Jazz และPop
ไม่ฟังRockครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

เปา เรือธง

06/08/2021 23:33:39
390
แนวเพลงที่ว่ามา แนะนำเป็น Faudio Dark Sky เลยครับ เสียงเบสนุ่มลึก ย่านแหลมใสไม่ติดคม เสียงร้องอิ่มหวานละมุนมากครับ ฟัง Jazz, Vocal ดีสุด ๆ เลยครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
"ช่วยแนะนำหู iem และ Fullsize แบบปิด ที่แมชชิ่งกับ Chord Hugo2 หน่อยครับ ได้ทั้งใหม่และมือสองครับ"