Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

หูฟังอินเอียร์ มีสายแบบไม่เกิน 1000 บาทตอนนี้ที่น่าสนใจ ฟังเพลงเยี่ยม ตัวไหนครับ

phuwadon

28/07/2021 12:57:03
0
หูฟังอินเอียร์ มีสายแบบไม่เกิน 1,000 บาทตอนนี้ที่น่าสนใจ ฟังเพลงเยี่ยม ตัวไหนครับ
คือมีคนแนะนำ 1More 1M301 กับ soundmagic e10 มา ก็น่าสนใจดี แต่ก็ชั่งใจอยู่
ทีนี้เลยมาขอคำแนะนำท่านอื่นบ้างครับ ทรงแบบคล้องหูไม่ค่อยเวิร์คสำหรับผมเลยต้องการหาแบบสอดหูเลย(ทรงกระสุน) อะไรประมาณนี้ครับ เคยหยิบ ๆ จับ ๆ ของเด็กที่เค้าซื้อมาชื่อรุ่นอะไรไม่ทราบมันเบสตู้มเกินไปหน่อย อย่างได้แบบสบายฟังเพราะครับ
อีกตัวที่เพิ่งเจอคือ Tanchjim Tanya อันนี้หรืออะไรดีครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

เปา เรือธง

28/07/2021 13:32:14
390
Tanya เลยครับผม ตอนนี้ถือว่าเป็นรุ่นที่เสียงดีคุ้มค่าตัวมาก ๆ ครับ เสียงเบสแน่น เสียงร้องหวานเนียนย่านแหลมก็มีมาครบ ๆ เลยครับ 
ให้กำลังใจ 1
หยิกหู 0
แจกหู 0
"หูฟังอินเอียร์ มีสายแบบไม่เกิน 1000 บาทตอนนี้ที่น่าสนใจ ฟังเพลงเยี่ยม ตัวไหนครับ"