Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

Noble audio dulce bass รายละเอียดดีมั้ยครับหรือเบสกลบหมด

boatxp

15/07/2021 13:05:11
4
Noble audio dulce bass รายละเอียดดีมั้ยครับหรือเบสกลบหมด
พอดีลังเลระหว่าง dulce bassกับ sageครับ

ผมอยากหาหูฟังที่ฟังเพลงอนิเม jpop, idol แต่กลัวเพลงแนวjpopมีเสียงสังเคระห์กับเครื่องดนตรีเยอะ dulce bassจะเหมาะมั้ยครับ

แนวเสียง ผมชอบแบบ เบสเป็นลูกใหญ่ไม่บวมหรือไม่ทิ้งตัวนาน กลางพุ่ง  

ส่วนตัวผมมี effect audio thor silverอยู่มันจะเข้ากับdulce bassมั้ยครับ หรือผมควรเอา sage +สายทองแดงดี
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

เปา เรือธง

15/07/2021 14:05:54
390
แนะนำเป็น Sage + สายทองแดงดีกว่าครับ เพราะหูฟังที่เสียงบางจะเพิ่มให้หนาขึ้นนั้นไม่ยาก แต่หูฟังที่เสียงหนาเบสเยอะ จะปรับให้ลดลงนั้นยากกว่าครับ 
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 1
"Noble audio dulce bass รายละเอียดดีมั้ยครับหรือเบสกลบหมด"