Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

ช่วงนี้ว่างงัดของเก่ามาเล่นหน่อย ......kef300a w...

aod

05/07/2021 10:34:14
0
ก่อนอื่นบอกเลยครับอยู่ในกล่องมานาน4ปีเเล้ว.....มันเเต่ไปบ้าอย่างอื่น

ถามง่ายๆครับเมื่อก่อนผมต่อเเต่  สาย usb  ที่เเถมมา....

อยากทราบว่าต่อเเบบไหนให้เสียงดีสุดครับ

1 usb
2aux
3wiless
เเล้วท่านที่เคยใช้ผมอยากทราบว่า ถ้า up สายusb ทั้งเส้นเห็นผลต่างมากไหมครับ

ขอถามเเค่นี้ก่อนครับเดียวค่อยถามต่อ

ปอลอ.......ไม่ได้ฟังมานานเสียงดีเหมือนเดิม   พวกลำโพง บลูธูท ผมว่าสู้ไม่ได้เเน่เพราะผมลองมาหลายตัวเเล้ว  ดีอย่างเสียอย่างคนละเเบบ   ใช่ไหมครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

Tangmo

05/07/2021 11:00:05
16
ไม่เคยใช้รุ่นนี้แฮะ แต่เท่าที่รู้usbถ้าไม่ได้ต่อยาวมากก็แทบไม่มีผลกับเสียงเวลาถ่ายโอนข้อมูลสายห่วย ๆ ก็จะหน่วงหรือช้าบ้างแต่ข้อมูลก็ไม่ได้เสียหายไป ที่เหลือก็อยู่ที่dacในลำโพงแล้ว แต่รุ่นนี้ไม่น่ามีอะไรน่าเป็นห่วงมั้ง ส่วนต่อแบบไหนดีกว่ากันต้องลองฟังเปรียบเทียบเอาเองเพราะความละเอียดสูงสุดไม่ได้แปลว่าเราจะชอบที่สุด 
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
"ช่วงนี้ว่างงัดของเก่ามาเล่นหน่อย ......kef300a w..."