Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

เฮียสนใจลองขายมือถือในร้านด้วยไหมครับ

อยากซื้อมือถือ

22/06/2021 19:04:56
ผมกำลังคิดว่าหลังๆเฮียขาย product หลากหลายมากขึ้นแล้ว เลยมาคิดว่าร้านของเฮีย จริงๆเหมาะกับการขาย gadget อื่นๆ อย่างมือถือ มากเลยครับ จุดเด่นของร้านที่มีที่นั่งให้นั่งลองได้ และไม่มีคนขายมากดดันให้รีบซื้อเหมือนร้านมือถืออื่นๆ ผมว่า มันจะดีมากๆเลยนะครับ

แถมเวลาเค้าซื้อมือถือ เราก็ขาย dac amp หางหนูต่อได้อีกด้วย เรียกได้ว่าครบถ้วนเลย ยังไงอยากให้เฮียลองพิจารณานะครับ อีกอย่างศักยภาพของพนักงานร้านเฮีย น่าจะแนะนำได้ดีไม่แพ้ร้านมือถือปกติด้วยซ้ำ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

นายมั่นคง

22/06/2021 23:31:45
4,282
เรื่องการขายสินค้าที่แตกต่างจาก gadget หูฟังลำโพงออกไป อันนี้ผมคิดโครงการนี้แล้ว และเริ่มดำเนินการแล้วครับ ที่เห็นในปัจจุบันผมใช้พื้นที่ทั้งบนออนไลน์และออฟไลน์เบียดสินค้าอื่นๆลงไป ซึ่งฟีดแบ๊คสินค้าในบางหมวดตอบรับกลับมาดีมากๆ ไม่ว่าจะเป็นกลุ่มเฟอร์นิเจอร์ หรือกลุ่มเก้าอี้เกมเมอร์ และอื่นๆ

ก็เลยระดมสมัครทีมงานในส่วนประสานงานหาสินค้าและรวมถึงแอดมินจำนวนมากๆๆๆๆ เพื่อมาตอบคำถามและแนะนำสินค้าในแคตใหม่ ซึ่งพอโปรเจกท์นี้สำเร็จ เราจะมีเว็บไซต์ต่างหากที่คนเห็นก็เข้าใจได้ว่าเป็นมั่นคง และก็จะรวมแคตเด็ดๆ รวมถึงคัดเลือกสินค้าที่ดีเข้าไปเพิ่มเรื่อยๆ

โครงการอันนี้ใหญ่เอาเรื่อง ผมจึงคิดว่าเราทะยอยทำกันไปเรื่อยๆไม่มีเหนื่อยหรือพัก แต่ขอเดินหน้าไปเรื่อยๆ ในขณะเดียวกันแคตที่เป็นเอกลักษณ์ของมั่นคงก็จะคงอยู่ในรูปแบบนี้ในเว็บใหม่ที่กำลังเขียนกันอยู่ คาดว่าไม่เกินกว่า 6 เดือนต่อจากนี้คงได้เห็นอะไรที่เป็นความใหม่จากพวกเราครับ^^
ให้กำลังใจ 1
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 2

สมัครเล่น

23/06/2021 07:52:14
412
ทุกวันนี้ไปซื้อมือถือน่าเบื่อมากครับ
เครื่องมีขาย แต่ห้ามดู ห้ามแกะ ห้ามลองฟัง
เดโมไม่มี เดโมมีแต่ไม่มีโปรแกรมเล่นเพลง (โนเกีย) แล้วจะฟังเพลงยังไงวะ
สารพัดจะเจอ
บางทีขนาดตัวจำลองยังไม่มี ขายกันแบบนี้เลย
ถ้าเทียบกับการลองหูฟังร้านเฮีย
ถือว่าฟ้ากับเหว
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 3

สมัครเล่น

23/06/2021 19:29:02
412
ถ้าเฮียขายมือถือ
น่าจะเป็นร้านแรกและร้านเดียวในไทย
ที่รีวิวมือถือด้านคุณภาพเสียงและอุปกรณ์ต่อพ่วงเรื่องเสียง 
หยิกหู 0
แจกหู 0
"เฮียสนใจลองขายมือถือในร้านด้วยไหมครับ"