Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

สอบถามเรื่องการเล่นเพลง Tidal Master ผ่านโทรศัพท์ (แอนดรอยด์)

ChaseP

08/06/2021 20:53:05
สวัสดีครับ
     ผมเป็นผู้ฟังหน้าใหม่มีคำถามอยากสอบถามหน่อยครับ 
ผมมีโอกาสได้ซื้อ Earmen eagle มาลองจากร้านเฮียมั่นเพื่อต่อฟังกับโทรศัพท์(แอนดรอยด์) ครับ
     มีโอกาสได้ดูคลิปรีวิวของพี่เปา ซึ่งไฟแสดงเจ้า Eagle เป็นสีม่วง(น่าจะมาจากเล่นเพลง MQA) ผมจึงลองไปสมัครเจ้า Tidal แบบเล่นเพลง master แต่พอลองแล้วไฟแสดงก็ยังเป็นสีเขียวอยู่ครับ
     จึงสงสัยครับว่าเจ้า Tidal master มันไม่สามารถเล่นเพลงความละเอียดสูงได้ใช่ไหมครับ หรือผมพลาดอะไรหรือเปล่า รบกวนด้วยครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

ลองดูครับ

08/06/2021 21:59:50
ความคิดเห็นที่ : 2

ChaseP

08/06/2021 22:19:20
เก็ทแล้วครับ ขอบคุณมากๆครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
"สอบถามเรื่องการเล่นเพลง Tidal Master ผ่านโทรศัพท์ (แอนดรอยด์)"