Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

ขอคำแนะนำพี่ๆหน่อยครับ

boyfriend

08/06/2021 06:21:23
0
1. ตอนนี้ผมใช้ลำโพง Klipsch Promedeia 2.1 BT อยู่ มี Dac ตัวไหนที่เหมาะกับ ลำโพงตัวนี้ (เล่นเกม+ดูหนัง) ไม่ฟังเพลง และไม่เอา SoundCardครับ
2. วิธีซื้อโปรแกรมFidelizer ซื้อแล้วเวลามีอัปเดท ต้องเสียทุกครั้งที่อัปเดทหรือเปล่าครับ

ขอบคุณมากครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

เปา เรือธง

08/06/2021 09:38:51
390

1. แนะนำเป็น EarMen TR-AMP ครับ ปล่อย Lineout ออกมาทาง RCA แล้วใช้สาย Mini to RCA ไปเข้าที่ Promedia ได้เลยครับผม ช่วยโฟกัสเสียง จัดระเบียบชิ้นดนตรีให้สมส่วนมากขึ้น เสียงเบสกับแหลมจะฟังสบายขึ้นครับ 

2. สอบถามมาให้แล้วครับ โปรแกรม Fidelizer update ฟรีใน minor update เช่น 8.x แล้วจ่ายค่าอัพ major update เช่น 9.0 อีกทีครับ

หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 2

boyfriend

08/06/2021 13:58:13
0
ขอบคุณมากครับ แล้วเวลาผมลงวินโดวส์ใหม่ทุกครั้ง โปรมแกรมมันใช้ได้ทุกครั้งหรือเปล่าครับ หรือจำกัดจำนวนครั้งที่ลงวินโดวส์

หยิกหู 0
แจกหู 0
"ขอคำแนะนำพี่ๆหน่อยครับ"