Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

ช่องขาออกแบบ Sub out พอจะมีวิธีแปลงให้เป็นขาออกแบบAnalog/rca เพื่อต่อกับอินติเกรตฯ บ้างไหมครับ

กบ

24/04/2021 02:37:02
คือ Minicompo ของ Denon ไม่มีช่องต่อสัญญาณออก แบบRca หรือ
analog  และ ดิจิตอล มีแต่ช่อง Sub Out ครับ อยากปรึกษาว่า ถ้าจะนำเครื่องเล่นตัวนี้ ไปใช้เป็นแหล่งรายการหลัก แล้วต่อกับ อินติเกรดแอมป์ พร้อมลำโพง เพื่อขยายให้ชุดใหญ่ขึ้น  ช่องสัญญาณขาออก ที่มีแต่ ช่องSub out อย่างเดียว พอจะมีตัวแปลง หรือสายอะไร  ที่จะทำให้เป็นสัญญาณ Analog แบบ Rca สำหรับต่อกับ อินติเกรดแอมป์ บ้างครับ
ขอบคุณครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
"ช่องขาออกแบบ Sub out พอจะมีวิธีแปลงให้เป็นขาออกแบบAnalog/rca เพื่อต่อกับอินติเกรตฯ บ้างไหมครับ"