Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

ขอเสนอไรนิดส์คับ

นน

06/01/2007 03:37:12
คือว่าในเวปรายการสินค้า น่าจะมีรูปของแพคเกจสินค้าด้วยนะคับ ผมอยากเห็นกล่องใส่หูฟังด้วยอะคับ คือนอกจากเรื่องเสียงแล้ว กล่องก็เป็นเรื่องที่ต้องนำมาตัดสินใจ (ของผม) ด้วยเหมือนกัน ขอเสนอไว้ให้พิจารณานะครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

เต้ย

06/01/2007 07:40:37
อย่าติดรูปลักษณ์มากเลยครับ แนะนำให้ไปลองฟังเสียงที่ร้านดูดีกว่า บางตัวเพคเก็ตบ้านนอกๆ แต่เสียงนี hi end เยอะแยะไปครับ
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 2

นายมั่นคง

06/01/2007 11:33:47

ดีครับเป็น idea ที่ดีมากๆ ครับ
ผมเองเคยคิดว่า จะโพสรูปตั้งแต่กล่อง หรือ accesories ที่มาในกล่อง

อยากให้มีรูปภาพมากกว่าจากที่เว็บแม่เค้าทำไว้
แต่ติดตรงที่ว่ามันเสียเวลาค่อนข้างมากน่ะครับ 5555

แล้วไอ้เว็บของผมนี่ ผมเองก็ทำคนเดียวซะด้วยซิ จะจ้างเค้าก็ยังไม่มีปัญญาครับ

แต่ถึงอย่างไร ผมทำแน่นอนครับ จะเริ่มทะยอยถ่ายรูปกล่องหรืออุปกรณ์ที่มีมาในกล่องให้ด้วยครับ

555
หยิกหู 0
"ขอเสนอไรนิดส์คับ"