Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

music bee อยู่ๆก็ไม่มีเสียงครับ รีสตาร์ทก็ไม่หาย มันเกิดอะไรขึ้นครับ

TT

08/04/2021 19:37:00
6
music bee อยู่ๆก็ไม่มีเสียงครับ รีสตาร์ทก็ไม่หาย มันเกิดอะไรขึ้นครับ ไม่รู้จะแก้ยังไงดีครับ TT
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

เปา เรือธง

09/04/2021 09:12:23
390
ส่วนตัวผมไม่เคยใช้โปรแกรมนี้นะครับ แต่เบื้องต้นลองดูใน Setting ก่อนว่าตั้งค่า Output ถูกต้องไหม และ สุดท้ายหากไม่ได้จริง ๆ ลอง Uninstall แล้วลงใหม่ดูครับผม 
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 2

กำ

09/04/2021 09:40:03
อ้างอิง : ความคิดเห็นที่ 1 - เปา เรือธง
ส่วนตัวผมไม่เคยใช้โปรแกรมนี้นะครับ แต่เบื้องต้นลองดูใน Setting ก่อนว่าตั้งค่า Output ถูกต้องไหม และ สุดท้ายหากไม่ได้จริง ๆ ลอง Uninstall แล้วลงใหม่ดูครับผม 
ลงโปรแกรมใหม่พร้อมตั้งค่า output ใหม่ตามที่แนะนำ ตอนนี้หายแล้วครับ ขอบคุณครับ
หยิกหู 0
"music bee อยู่ๆก็ไม่มีเสียงครับ รีสตาร์ทก็ไม่หาย มันเกิดอะไรขึ้นครับ"