Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

ช่วยด้วยครับหูฟัง lypertek tevi เปิดไม่ติด

Nuggets2

21/03/2021 17:46:49
หูฟังผม lypertek tevi ครับซื้อมาใช้ได้ประมาณ3เดือนเมื่อวานยังใช้ได้ปกติดีเเต่วันนี้มาข้างซ้ายดันเปิดไม่ติดลองใส่กล่องมีไฟขึ้นเลยคิดว่าเเบตหมดเเต่พอชาร์จหลายชั่วโมงไฟก็ยังติดอยู่หยิบออกมาใช้ดูไฟไม่ติดเปิดไม่ติดเเต่พอใส่กล่องไฟติดว่าชาร์จอยู่ resetเเล้วก็ไม่หายส่วนข้างขวาปกติดีครับ อยากถามว่ามันพังหรือเป็นที่อะไรครับ ถ้าพังต้องทำยังไงครับ

ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

ตามนั้น

21/03/2021 17:57:45
เครมครับ ประกันมี
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
"ช่วยด้วยครับหูฟัง lypertek tevi เปิดไม่ติด"