Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

หูฟังออกกำลังกาย

Nutt319

18/03/2021 23:07:40
ผมซื้อ jabees firefly 2 กับที่ร้านใช้มา 8 เดือน เสียงมันเริ่มแตกๆ อะครับ เลยสนใจจะซื้อหูฟังใหม่ไว้ใส่วิ่ง แล้วไปดูหน้าเว็บ มีตัว jaybird Run XT ลดราคาโหด แล้วเป็น IPX7 อยู่ แนะนำไหมครับ เห็นลดราคาโหดไม่รู้ว่ามีข้อเสียอะไรหรือเปล่า? หรือ มีตัวอื่นแนะนำไหมครับ แบบกันน้ำ IPX7 ทนๆหน่อย เพราะผมเคยใช้ที่กันน้ำน้อยกว่านี้ไม่กี่ครั้งพังหมดครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

เปา เรือธง

19/03/2021 09:18:01
390
แนะนำเป็น Lypertek Tevi ครับ รุ่นนี้ยังคงให้เสียงที่ยอดเยี่ยม กันเหงื่อดี และ Hypersonic Lite ที่เบสแน่น ฟังมันส์เลยครับ การกันเหงื่อก็ดีไม่แพ้กันครับผม 
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 2

Nutt319

19/03/2021 09:30:06
Lypertek เคยใช้ก่อนตัว jabees แล้วครับ มันหลุดง่ายไปหน่อย สอบถามเพิ่มเติมครับ ตัว hypersonic lite กับ ไม่ lite ต่างกันเยอะไหมครับในแง่ความทนทาน กับ การตัดเสียงรบกวน และก็ที่ร้านจะเอาพวกตัว jbl reflect flow,endurance peak หรือ under armour true wireless streak มาขายไหมครับเพื่อรอ
หยิกหู 0
"หูฟังออกกำลังกาย"