Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

Bose QuietComfort Earbuds มันเปิดฟังambientได้ไหมครับ

Neo

09/03/2021 11:36:07
0

สวัสดีครับ ตอนนี้กำลังหาหูฟังเล่นเกมส์ดูหนังแล้วฟังเสียงลูกร้องไปด้วยครับ เลยต้องหาหูฟังที่ใช้ambientได้เวลาลูกร้องหนะครับ

ก่อนหน้านี้ผมแยกใช้ Bose soundsportแบบมีสายกับBose quite comfort แบบมีสายครับ แต่ตอนนีsoundsportไปสวรรค์แล้ว1 ส่วนQCเองก็ต้องต่อ BT adapterเอาก็ไม่ค่อยสะดวกเวลาใช้ครับ

มีดูของsonyไว้ด้วยครับ แต่ผมชอบซิลิโคนของBoseมากกว่ามันไม่ค่อยเจ็บหู

ขอคำแนะนำด้วยครับ

ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

เปา เรือธง

09/03/2021 12:36:40
390
รุ่นนี้จะเปิดได้แต่ ANC ครับ ถ้าหากต้องการเปิด Ambient ด้วย ลองดูเป็นของ Sony ก็ได้ครับ และ มีของ Huawei Freebuds Pro กับ Shure Aonic215 ที่ระบบ Ambient ดีมาก ๆ ได้ยินทุกอย่างภายนอกได้ชัดเจนมาก ๆ ครับผม 
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 2

alittleduckservices

11/03/2021 09:19:38

soundsport ส่งมาให้ดูแลได้ครับ 

https://www.facebook.com/alittleduckservices

หยิกหู 0
"Bose QuietComfort Earbuds มันเปิดฟังambientได้ไหมครับ"