Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

หูฟัง audeze mobius มีเสียงแก๊กๆ หูขวา

kalamank

06/02/2021 21:03:51
0
หูฟัง audeze mobius มีเสียงแก๊กๆ หูขวา หูซ้ายไม่มี
จะมีเสียงแก๊กๆเวลาหันหน้าหรือเอียงหัวไปทางขวา
ข้างซ้ายหันไม่มีเสียง จะมีเสียงแต่เวลากดหูฟังเข้าไป
แบบนี้ปกติไหมครับ ถ้าไม่ปกติทำไงให้หายครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

นายมั่นคง

06/02/2021 21:27:46
4,290
ถ้ามีเสียงแก๊กๆ น่าจะไม่ปกติครับ ยังไงถ้าสะดวกมาเอง สามารถมาให้ทางพนักงานที่อยู่หน้าร้านช่วยเทสเบื้องต้นได้เลยครับ หรือไม่สะดวกจะให้เป็นการจัดส่งออนไลน์ก็ทำได้ครับ ลองอินบอกซ์แจ้งน้องๆเข้ามาได้เลยครับ^^
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 2

kalamank

06/02/2021 21:34:14
อ้างอิง : ความคิดเห็นที่ 1 - นายมั่นคง
ถ้ามีเสียงแก๊กๆ น่าจะไม่ปกติครับ ยังไงถ้าสะดวกมาเอง สามารถมาให้ทางพนักงานที่อยู่หน้าร้านช่วยเทสเบื้องต้นได้เลยครับ หรือไม่สะดวกจะให้เป็นการจัดส่งออนไลน์ก็ทำได้ครับ ลองอินบอกซ์แจ้งน้องๆเข้ามาได้เลยครับ^^

เด๋วพรุ่งนี้เข้าๆผสาขาพารากอนครับ ขอบคุณครับ

หยิกหู 0
"หูฟัง audeze mobius มีเสียงแก๊กๆ หูขวา"