Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

ชอบแนว CA Jupitor ไปต่อตัวไหนดีครับ

Jupitor..

14/01/2021 20:26:27
ท่านใดชอบแนวนี้ช่วยแนะนำด้วยครับ
ถ้าเลือกได้ขอที่หลายๆระดับราคาหน่อยครับ ของใหม่หรือมือสองที่น่าสนใจก็ได้ครับ 
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

เอก Munkonggadget

15/01/2021 09:08:58
24
Campfire Jupiter เสียงออกไปโทนสว่าง รายละเอียดดีเทลระยิบรถยับดี และอยากได้คล้ายเดิมแต่อัพขึ้นลองดูเป็น Campfire Andromeda 2020 ดูครับ สไตล์คล้ายกัน แต่มีเสียงเบสที่มีเนื้อมีหนังและมีแรงปะทะที่ดีกว่า เสียงจะเขยิบมาด้านหน้าและมีอิมเมจเสียงใหญ่กว่า รวมถึงมิติด้านลึกที่ทำได้ดีกว่าครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
"ชอบแนว CA Jupitor ไปต่อตัวไหนดีครับ"