Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

ขอคำแนะนำการเลือกหูฟังที่เหมาะกับเราค่ะ

หวัดดีเบล

09/01/2021 11:06:17
เราฟังเพลง r&b ทั่วไป มีเพลงเบสหนักบ้าง เน้นไมค์ที่เสียงออกมาใสดี(ตัดเสียงรบกวนได้จะดีเลยค่ะ) มีตัวไหนแนะนำมั้ยคะ

ชอบสไตล์หูฟังไอโฟนค่ะ เพราะเสียงใส 
แนะนำได้หมดเลยค่ะ in ear airpod หรือแบบสาย 
รบกวนทุกคนแนะนำหน่อยค่ะ ขอบคุณค่ะ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

เอก Munkonggadget

09/01/2021 17:53:25
24
เอาจริงๆถ้าชอบสไตล์หูฟังไอโฟนอยู่แล้ว และเน้นไมค์ชัดๆมี Noise Canceling ด้วย ก็แนะนำเป็น Apple AirPod Pro นะครับใช้สนทนาคุยโทรศัพท์ชัดมาก NC มีประสิทธิภาพดีมาก เรื่องการใช้ฟังเพลงก็ถือว่าทำได้ดีมากๆเช่นกันครับ 
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 2

somkiatr

09/01/2021 17:58:24
182
ถามแบบนี้ก็ต้องตอบเลยว่าควรเป็น Airpod Max ครับ
หยิกหู 0
แจกหู 0
"ขอคำแนะนำการเลือกหูฟังที่เหมาะกับเราค่ะ"