Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

ผมใช้ K10U อยู่ รบกวนถามว่าถ้าเปลี่ยนไปเป็น TUX5 จะได้อะไรเพิ่มไหมครับ หรือจะเสียอะไรไปไหมครับ

K10U user..

25/12/2020 16:33:34
ผมใช้ K10U อยู่ รบกวนถามว่าถ้าเปลี่ยนไปเป็น TUX5 จะได้อะไรเพิ่มไหมครับ หรือจะเสียอะไรไปไหมครับ
ทั้งเรื่องเสียงและการสวมใส่ครับ

หรือควรไปรุ่นไหนดี ขอบแนวนี้ล่ะครับ
ขอบคุณครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

เปา เรือธง

25/12/2020 20:39:58
390
เรื่องการสวมใส่ Tux5 ใส่สบายกว่าครับ ส่วนเรื่องเสียงจะคนละโทนกัน เพราะ Tux5 เสียงจะมาทาง Rich & Smooth เบสลูกใหญ่มาแบบนุ่ม ๆ ลงน้ำหนักได้ดี เสียงกลางหวานอิ่ม ย่านสูงจะใสพอประมาณเลยครับ 

ถ้ารุ่นที่น่าสนใจในช่วงนี้ก็จะมีเป็น Faudio Project Y / MMR Gae Bolg / Vision Ears Elysium ครับ ยังไงลองแวะมาฟังที่อัมรินทร์ดูก่อนครับ
หยิกหู 0
แจกหู 1
ความคิดเห็นที่ : 2

Sunriverss

28/12/2020 13:27:28
143
เห็นพี่พี่เคยเขียร์ Lionidas (สะกดถูกไหมเนี่ย) กันนะครับ ลองใช้สายนี้หรือยังครับ อาจจะไม่ต้อเปลี่ยนหูก็ได้ครับ
หยิกหู 0
แจกหู 1
"ผมใช้ K10U อยู่ รบกวนถามว่าถ้าเปลี่ยนไปเป็น TUX5 จะได้อะไรเพิ่มไหมครับ หรือจะเสียอะไรไปไหมครับ"