Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

เดี่ยวนี้ร้านเฮียไม่จัดโปรกับการซื้อผ่าน munkongonline แล้วใช่ไหมครับ

ขาประจำ

10/12/2020 22:25:00
รอคอยโปรช่วงหลังผ่านร้านออนไลน์เฮีย ไม่ค่อยมีลดสักเท่าไหร่เลยครับ
ส่วนใหญ่จะไปเป็นคูปอง shopee หมดเลย

ถ้าเป็นไปได้ ปีใหม่ อยากให้เฮียช่วยจัดโปรผ่าน munkongonline บ้างครับ ให้เอา point แต้มแลกกับคูปองส่วนลดเหมือนแต่ก่อนก็ได้ครับ 

ซื้อจาก shopee ส่วนใหญ่ผมกด code ไม่ค่อยทันเลยฮะ อีกอย่างไม่ได้ point ด้วยครับ

ทั้งนี้ไม่ได้มีเจตนา อื่นใดๆ ยังอุดหนุนเฮียเหมือนเดิมครับผม :)
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
"เดี่ยวนี้ร้านเฮียไม่จัดโปรกับการซื้อผ่าน munkongonline แล้วใช่ไหมครับ"