Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

พี่เบียสครับ สอบถามเรื่องซ่อมแจ๊คหูฟังหน่อยครับ(ที่สาขาประตูน้ำครับพ้ม)

pan_wee

20/08/2007 08:24:15
เรื่องมีอยู่ว่าเจ้า Mylar3 ของผม ขั่วต่อแจ๊คมันเปื่อยซะแล้วเนื่องจาก ผมเสียบไว้ฟังกะ iPod แล้วก็จับมันยัดลงกระเป๋ากุงเกงทุกวัน ทำให้ยางตรงขั้วต่อปริ และใกล้ขาด (สายยังดีอยู่อะครับแต่คาดว่า ถัดจากยางไปแล้วซักพักสายก็คงจะไปด้วย) เลยอยากทราบว่าที่ร้านมีบริการ เปลี่ยนหรือซ่อมแจ๊คมั้ยครับ อยากได้เป็นแจ๊คตัว L ด้วยอะครับ ไม่ทราบว่าราคาค่าบริการเท่าไหร่ครับผม
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

นายมั่นคง

20/08/2007 09:41:37

เร็วๆ นี้จะมีบริการจาก shood audio ครับ โดย มิสเตอร์ เกนซ้ง ครับ 555

ส่วนตอนนี้ถ้ามีปัญหาเอามาฝากไว้ก่อนได้ครับ เดี๋ยวผมจะจัดให้คุณหมูหวานบริการให้ก่อนครับ 555
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 2

pan_wee

20/08/2007 12:15:42
ขอบพระคุณครับเฮีย
หยิกหู 0
"พี่เบียสครับ สอบถามเรื่องซ่อมแจ๊คหูฟังหน่อยครับ(ที่สาขาประตูน้ำครับพ้ม)"