Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

bose soundlink mini se ไม่ปิดเครื่องอัตโนมัติหรอครับ

พี่ใจดี

18/10/2020 23:23:31
bose soundlink mini se ไม่ปิดเครื่องอัตโนมัติหรอครับ ปกติเวลาไม่เล่นเพลงอะไรแล้วสักพักเครื่องจะปิดเองใช่ไหมครับ แต่ mini se ของผมไฟติดตลอดครับ หยุดเพลงนานๆเครื่องก็ไม่ดับ หรือมันสแตนด์บายให้ siri ครับ ใครรู้แจ้งที เคยใช้ b&o a1 เวลาไม่เล่นเพลงสักพักมันก็จะปิดเครื่องเอง
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

เปา เรือธง

19/10/2020 09:06:36
390

จากที่ดูในคู่มือ ต้องรอประมาณ 30 นาทีครับผม
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
"bose soundlink mini se ไม่ปิดเครื่องอัตโนมัติหรอครับ"