Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

เฮีย & พี่เบียส แร็พเตอร์ของยังมีมั้ย

Vsonic

19/08/2007 15:12:52
แร็พเตอร์ของยังมีมั้ย พอจะเลือถึงอาทิตย์หน้ามั้ยคับ... จะไปเอามาเลี้ยงประมาณอาทิตย์หน้าอะคับ

อื่ม...ขอถามอีกเรื่องคับ ว่า in ear ตัวไหนที่ให้เสียงเหมือน PK2 บ้างคับ อยากได้นะ PK2 อะ แต่ติดที่มันไม่เก็บเสียงอะ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

เบียส

19/08/2007 15:51:05

ยังพอเหลือจ้าิ น่าจะพอถึงอาทิตย์หน้านะ 555 ยังไงเพื่อความชัวรืโทรถามตอนจะมาอีกทีครับ 555

ส่วน Inear ที่ใกล้เคียง PK 2 น่าจะเป็น ER 6i ครับ
ตัวนี้ใสกังวานเลยครับ รายละเอียดดีจ้า
เก็บเสียงเป็นเยี่ยมเลย แวะไปลองฟังก่อนครับ อิ อิ อิ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
"เฮีย & พี่เบียส แร็พเตอร์ของยังมีมั้ย"