Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

ช่วยแนะนำร้านรับซ่อมเครื่องเล่นเพลงDAP หน่อยครับผม

tpfl

01/10/2020 11:33:53
0
พอดีผมกำลังหาร้านรับซ่อมเครื่องเล่นเพลงdapครับ มีร้านไหนแนะนำไหมครับ รบกวนด้วยครับ ขอบคุณครับ
เครื่องมีอาการเล่นเพลงอยู่แล้วดับครับ(แบตยังเต็ม) แล้วเปิดเครื่องไม่ได้อีกเลย ต้องเอาสายชาร์จมาเสียบชาร์จไฟเข้า เครื่องถึงจะเปิดได้เหมือนเดิมครับ

เครื่อง: Onkyo DP-S1
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

นายมั่นคง

03/10/2020 22:39:18
4,290
ผมไม่แน่ใจนะครับว่าช่างนพพงษ์ที่ฟอร์จูนยังรับงานซ่อม DAP หรือเปล่า ยังไงลองสอบถามดูเลยครับ^^
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
"ช่วยแนะนำร้านรับซ่อมเครื่องเล่นเพลงDAP หน่อยครับผม"