Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

ช่วยเเนะนำ สาย rca to rca ราคาไม่เเรงมากหน่อยครับ

unchio

18/09/2020 08:50:35
ต่อ zen dac สายเเถมมาสั้นมาก
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

somkiatr

18/09/2020 09:10:39
182
ลองดูพวก Audioquest  มีตั้งแต่ระดับเริ่มต้น จน ระดับมืออาชีพครับ เลือกเอาเลยตามงบเลย ถ้าเป็นยี่ห้ออื่นๆที่เป็นแนว audiophile ที่ขายตามร้านเครื่องเสียงส่วนใหญ่จะแพงครับ  แต่ถ้าเอายี่ห้อที่ไม่ใช่ audiophie ที่ขายกันทั่วๆไปตามร้านอมร หรือ ห้างpowerbuy พวกนี้เสียงจะไม่ค่อยดี  แต่ถ้าจะเอาแบบสั่งทำตามเว็บหรือ facebook อันนี้ก็ต้องลุ้นกันว่าเสียงจะออกมาถูกใจหรือไม่ เพราะไม่มีให้ลอง  สรุปคือ สาย RCA มันอยู่ที่ว่าเราอยากได้ระดับไหน การใช้งานแบบไหนครับ 

ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 2

ลองดูครับ

18/09/2020 09:24:02
"ช่วยเเนะนำ สาย rca to rca ราคาไม่เเรงมากหน่อยครับ"