Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

ช่วยแนะนำ DAP ตัวเล็กๆ ที่ปล่อย Bluethooth LDAC ให้หู True wireless อย่าง Sennheiser TWS Gen1 หน่อยครับ

Dap เล็กๆ

28/08/2020 09:16:28
ช่วยแนะนำ DAP ตัวเล็กๆ ที่ปล่อย Bluethooth LDAC ให้หู True wireless อย่าง Sennheiser TWS Gen1 หน่อยครับ

เน้นตัวเล็ก แต่ถ้าคุณภาพดี ใช้ได้หลากหลายคุ้มกับขนาดก็โอเคครับ

รบกวนช่วยชี้แนะหน่อยครับ
ขอบคุณล่วงหน้าครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

Dap เล็กๆ

28/08/2020 09:17:31
เพิ่มเติม ควรจะเป็น Bluethooth 5.0 ด้วยไหมครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
"ช่วยแนะนำ DAP ตัวเล็กๆ ที่ปล่อย Bluethooth LDAC ให้หู True wireless อย่าง Sennheiser TWS Gen1 หน่อยครับ"