Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

การส่วมใส่​campfire solaris​ gold, 2020

นาย ธนกร ตันประเสริฐ

03/08/2020 23:09:29
1
พอดีใช้​ solaris​ gold แล้วนำไปใช้เดินทางข้างนอกปรากฏ​ว่า​เวลาลมพัดมีเสียงลอดเข้ามา
พอเข้าใจ​สาเหตุที่เกิดจากช่องว่างของตัวบอดี้​กับหู​เพราะใส่พอดีทุกอย่างไม่มีปัญหา​ อยากทราบว่า​วิธี​แก้ไข​้​ ต้องทำจุกคัสตอม​อย่างเดียว​ใช่ไหมครับ​ และถ้าเปลี่ยน​เป็น​solaris2020 ยังมีโอกาส​เกิดอีกไหมครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

เปา เรือธง

04/08/2020 08:57:42
390
ถ้าเป็นเรื่องฟิตติ้งต้องเข้ามาทดลองด้วยตัวเองครับ เพราะแต่ละคนมีทรงหูที่ไม่เหมือนกัน เบื้องต้นแนะนำให้ลองเปลี่ยนเป็นจุกโฟมดูก่อนครับว่าดีขึ้นไหม ถ้าหากไม่ดีขึ้นอยากลองเป็น Solaris 2020 ก็สามารถเข้ามาทดลองตัวเดโมที่ร้านก่อนได้ครับ เพราะบอดี้เล็กลงพอสมควรครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
"การส่วมใส่​campfire solaris​ gold, 2020"