Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

ขอบคุณครับ

02/08/2020 18:02:59
ระหว่างเครื่องเล่นเพลง Sony A105 กับ หางหนู Labkable Jumper Pandora, Ag, Au ต่อไอโฟน อันไหนเสียงดี น่าลงทุนมากกว่ากันครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

เปา เรือธง

02/08/2020 19:09:11
390
A105 จะได้ฟีเจอร์ที่ใช้งานได้หลากหลาย เป็นเครื่องเล่นเพลง ออกแบบมาให้เป็น Android แต่ก็ต้องพกพาอุปกรณ์เพิ่มอีกเครื่องนึงครับ ถ้าเอาเรื่องเสียงขึ้นอยู่ที่ความชอบ และ ความสะดวกในการใช้งานล้วน ๆ ครับ แนะนำให้มาทดลองดูก่อนครับว่า ชิ้นไหนจะได้ใช้งานบ่อยกว่ากัน หรือ ตอบโจทย์การใช้งานได้มากกว่าครับ 
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
"ขอคำแนะนำครับ"