Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

แนะนำหูฟัง Tws Inear หน่อยครับ

Namtaeyut

28/07/2020 01:21:52
0
ตอนนี้ใช้ Beat studio 3 wireless แล้วชอบมาก ตัดเสียงรอบข้างแล้วได้ยินเสียงเพลงแบบเต็มๆ ไม่มีเสียงมากวนใจ แต่เสียดายพกพายาก 
เลยอยากได้เป็นหูฟัง In ear TWS แนวเสียงฟังสนุก ไม่แหลมบาดหู เบสเป็นลูกๆลึกเก็บตัวไว มี nois cancelหรือกันน้ำก็ดีหรือไม่มีก็ได้ครับ แต่ขอให้ตัดเสียงรอบข้างออกหน่อย  ปกติก็ใช้ฟังเพลงทั่วไป k pop hiphop เพลงไทยบ้าง ฟังกับ Youtube joox spotify ส่วนใหญ่จะเป็น App streaming ธรรมดา ไม่ได้ต่ออะไรเพิ่มเติม 
งบประมาณก็จะอยู่ที่ 10000+- หรือจะราคาต่ำกว่านี้ก็ได้ที่มันคุ้มกับสิ่งที่ผมใช้งานเป็นหลัก อยากเจ็บแล้วใช้ยาวๅ อยากให้ท่านๆช่วยแนะนำ กล้วผมจะไปลองหาฟังดูว่าตัวไหนมันเหมาะกับผมอีกที
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

เปา เรือธง

28/07/2020 11:18:36
390
แนะนำเป็น Sony SP800n เลยครับ ตัวนี้เสียงดี ตัดเสียงรบกวนได้ มีแอพให้ปรับเพิ่มเติมได้ด้วยครับผม 
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
"แนะนำหูฟัง Tws Inear หน่อยครับ"