Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

TFZ T2 GALAXY VS INTIME SORA LIGHT ช่วยเลือกหน่อยครับ

manjuro

27/06/2020 22:08:49
0
ควรซื้อตัวไหนดีครับปกติเป็นคนชอบฟังเพลงแนวเมทัล เช่น Korn ไม่ก็ Dream Theater ส่วนใหญ่ก็วนๆกับแนวเมทัลแหละครับไม่ตายตัว ถ้ามีตัวอื่นที่ราคาพอๆกันลองแนะนำได้ครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

เปา เรือธง

28/06/2020 00:35:52
390
สำหรับ Sora Light ถือว่าเป็นหูฟังที่ฟังเพลงได้ดีเลยครับ เพียงแต่ย่านต่ำอาจจะไม่ได้มาแบบดุดัน หรือ ให้แรงปะทะที่หนักหน่วงมากนัก เพราะเค้าจะโดดเด่นในย่านเสียงกลาง กับกลางแหลมที่ดูชัดเจน เสียงใส ให้ไลน์กีตาร์ที่น่าฟังมาก ๆ หากเป็น Metal ที่เน้นย่านแหลมถือว่าน่าใช้งานมาก ๆ ครับ ส่วน TFZ ผมไม่เคยฟังมาก่อน เดี๋ยวรอความเห็นท่านอื่นเพิ่มเติมอีกครั้งนึงนะครับผม 
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 1
"TFZ T2 GALAXY VS INTIME SORA LIGHT ช่วยเลือกหน่อยครับ"