Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

อยากสอบถามคนที่ใช้ Activo CT10

ones4nong

14/06/2020 08:35:42
0

แต่ละท่านที่ใช้ dap Activo CT10 ต่อกับหูฟัง dac-amp รุ่นไหนบ้าง

ปรับ EQ กันแบบไหน เผื่อเป็นแนวทางลองปรับฟังดู 

เป็นมือใหม่ ซื้อ Dap รุ่นนี้ เป็นเครื่องแรก ไม่แน่ใจว่าควรเพิ่ม dac-amp ด้วยมั้ยครับ
ขอคนที่ใช้งานจริง ๆ นะครับ 
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

เปา เรือธง

14/06/2020 13:30:30
390
รุ่นนี้ฟังแบบต่อตรงเสียงก็ดีมาก ๆ แล้วครับ คุ้มราคาสุด ๆ แต่ถ้าถามว่าจะต่อกับ Dac Amp ตัวไหน ผมชอบนำ Mojo มาต่อเพิ่มครับ เรี่ยวแรงดีขึ้นมาก เสียงโปร่ง โฟกัสเยี่ยมเลยครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
"อยากสอบถามคนที่ใช้ Activo CT10"