Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

QoA pink lady เทียบกับ it01 เป็นยังไงบ้างครับ

ทิฐิ

08/06/2020 17:25:37
it01ทำท่าจะไปสวรรค์ครับมีอาการเสียงขาดๆ ลองเปลี่ยนสายแล้วก็ยังไม่หาย 
จะตัดใจเปลี่ยนใหม่เลยครับ ตั้งงบไว้ประมาณ4พันเหมือนเดิม บวกลบนิดหน่อย

เห็นเจ้า pink lady น่าสนใจดีครับ
ตัวอื่นที่มองๆไว้ก็มีเจ้า Oriveti Basic กับประหยัดงบไปใช้ it00 ครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

เปา เรือธง

08/06/2020 20:13:30
390
Pink Lady เป็นรุ่นที่ให้เวทีเสียงกว้างขวาง เบสอาจะจะไม่ได้ดุดันเท่ากับ IT01 แต่มีความโปร่ง เสียงร้องคมชัด เสียงจากทางซ้ายและขวากระจายตัวออกจากกันได้ดี เสียงสูงเคลียร์ ชัด ฟังเพลงตลาดได้ครอบคลุมแทบทุกแนวเลยครับผม
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
"QoA pink lady เทียบกับ it01 เป็นยังไงบ้างครับ"