Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

สอบถามเครื่องเล่นเพลงระบบAndroid

ExorCism

28/04/2020 16:51:43
0

สนใจเครื่องเล่นเพลงandroid ส่วนตัวเน้นฟังแบบBluetooth(ตัวมีสาย ผมมีShure215) ปกติผมใช้หูฟังsennheiser momentum true wireless(spinfit cp360) กับ IPhone7+ ฟังเพลงจากพวก Spotify หรือ Youtube Music

อยากสอบถามพี่ๆ มีเครื่องเล่นเพลงตัวไหนแนะนำงบไม่เกิน10k+- ได้นิดหน่อยครับ ตอนนี้ดูๆ sony nw-a105

ขอความรู้จากพี่ๆในกลุ่มช่วยแนะนำให้หน่อยครับ

ขอบคุณครับ

ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

เปา เรือธง

28/04/2020 19:34:57
390
ถ้าเน้นในเรื่องการเชื่อมต่อ Bluetooth ด้วยล่ะก็ไม่ต้องมองแบรนด์อื่นเลนครับ เพราะระบบ Bluetooth ของ Sony นั้นเสถียรมาก และ เป็นระบบ Android ที่ใช้งานได้สะดวกที่สุดแล้วครับผม ^^
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
"สอบถามเครื่องเล่นเพลงระบบAndroid"