Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

Nomu T

16/03/2020 00:59:43
0
สนใจb&w px7ครับ
ไม่ทราบว่าในระดับราคาประมาณนี้ -Bose nc700,Sony wh1000 m3, ....
ที่เป็น noise canceling , over ear , wireless
B&W ดีกว่าหรือด้อยกว่าอย่างไรครับ เรื่อง คุณภาพเสียง , การตัดเสียงรบกวน …
หรือมีตัวอื่นแนะนำครับ
แล้วศูนย์ซ่อม b&w นี่อยู่ตรงไหนบ้างครับ
ขอบคุณครับ

ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

เปา เรือธง

16/03/2020 09:11:25
390
PX7 ส่วนตัวผมยังไม่เคยฟังนะครับ เลยเปรียบเทียบให้ไม่ได้ว่าต่างกันขนาดไหน แต่ถ้าเป็นรุ่นอื่นที่กล่าว Sony จะตัดเสียงรบกวนได้ดีกว่าแนวเสียงฟังเพลงได้หลากหลาย ปรับแต่งเพิ่มเติมผ่านแอพได้ด้วยครับ ส่วน Bose จะได้การสวมใส่ที่สบาย ใส่ได้นาน เสียงจะมีความกลมกล่อม ฟังเพลิน ฟังได้เรื่อยๆ เบสนุ่ม เสียงออกโทนสมูทกว่าครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
"สนใจ Bower & Wilkins PX7 ครับ"