Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

เฮียครับ MS-2i มันเข้ากันกับ The Pig มั้ยครับ

เด็กใหม่

15/08/2007 11:46:43
MS-2i จะเข้ากับ The Pig หรือเปล่า ผมใช้ IPOD อยู่ ถ้าฟังเพลง PopRock มันโอเคมั้ยครับ อยากได้เบสดี แต่ไม่ถึงกับหนักมาก พอดีๆก็ได้ หูตัวไหนดีครับ หรือแค่ MS-1 ก็พอครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

เบียส

15/08/2007 12:35:06

ผมว่า ถ้ายังไม่เน้นอะไรมาก ก็เล่น MS 1 ก็ลื่นหูแล้วละครับ 555 ส่วนเจ้า MS 2 รายละเอียดดีกว่า ถ้าเอามาเสียบกับ The pig เนี่ย ผมว่า

ก็เข้าขากันได้ดีครับ แวะมาลองดีกว่าครับ จะได้ตัดสินใจไม่พลาด อิื อิ อิ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
"เฮียครับ MS-2i มันเข้ากันกับ The Pig มั้ยครับ"