Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

มีใครลอง Bose Triport In-Ear บ้างยังครับ

Jack

14/08/2007 20:05:34
พอดีผมอยู่ ต่างประเทศอะครับ ลองอ่าน ๆ ในเวปนี้ก็ถูกใจเจ้า Rapter อยากจะสอยมาลองฟัง แต่ปรากฎว่า ที่ Taiwan หามะได้เลยครับ ส่วนตัวเป็นคนชอบฟังแบบ In-Ear อะงับเพราะไม่ชอบฟังเสียงรบกวนด้านนอก เท่าที่ดูก็มีเจ้า Bose ตัวนี้แหละครับ หน้าตาหล่อเหลา พาไปวัด ไปวาได้ (ชอบหูฟังสวยนิดนึง)แต่ไม่เห็นมีคนพูดถึงเจ้าตัวนี้เลย หรือมีรุ่นอื่นที่ พี่ ๆ น้อง ๆ จะแนะนำได้บ้างครับ ที่ราคาพอกัน หล่อ พอกานอะงับ รบกวนหน่อยน้าๆๆๆ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

Jack

14/08/2007 20:58:36
ขอ อนุญาติขุดงับ งุงิ อยากได้ In-Ear ดี ๆ หล่อ ๆ ซ๊ากกกตัวนึง งุงิ
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 2

พันตะมอย

14/08/2007 21:20:10
ผมเคยใช้อยู่ประมาณซัก 4-5 เดือนครับ

ผมว่ามันเป็นกึ่ง in ear น่ะครับ มันกันเสียงภายนอก นี่แทบจะไม่ได้เลย

เสียงก็สไตล์ bose ครับ เบสมาก่อน บวมๆ นะผมว่า

กลางแหลม พอไปวัดไปวา แต่ไม่ชัดเจน ใสกิ้ง ยังงี้ ไม่ใช่

ใส่แล้วเท่ห์ แน่ เพราะ bose ทำตลาดและแบรนด์ ดัง คนรู้จักเยอะ

กล่องหนังใส่ ก็ดูดี

แต่สิ่งที่ผมไม่ชอบคือสาย มันครับ มันแข็งๆ ไม่เข้ารูป ยังไงก็ไม่รู้

กับอีกอย่างคือ ซิลิโคน ที่ใส่เข้าไปในหู มันจักกะจี้ หูผมนะครับ

พูดจริง ๆ นะครับ ปลายมันเหมือนสั่นๆ ใส่แล้วคันๆ ไงก็ไม่รู้

กันเสียงนี่เลิกพูดได้เลย ฟันธง..?งง งง งง งง

ราคาขนาดนี้ หา ยี่ห้ออื่น ก็ดีนะครับ พวก UM, Shure, Westone
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 3

นายมั่นคง

14/08/2007 21:33:54

ถ้าได้กันเสียงแบบเป๊ะๆ ตัวนี้ไม่น่าใช่ครับ
รออ่านบทความพิเศษของ Bose ได้ใน วันสองวันนี้จ้า 555
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 4

Jack

15/08/2007 00:14:08
ขอบคุณง้าบบ:186:
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 5

Jack

15/08/2007 00:15:35
ว่าจะกัดฟันเดินไปถอย ms-2 แล้วล่ะงับ:141: พอดีลอง serch ดูมีร้านที่เป็น ดีลเลอร์ใกล้ ๆ ที่พักพอดี
หยิกหู 0
"มีใครลอง Bose Triport In-Ear บ้างยังครับ"