Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

สนใจ PK2 แต่อยู่ต่างจังหวัด ไม่มีเวลาไปฟัง

zero seven

04/01/2007 23:08:40
เฮียมั่นคงจะส่งไหมครับ
ตอนนี้มี Koss portapro แต่อยากได้ earbud อีกตัวไว้ฟังนอกบ้าน เนื่องจากอยู่ต่างจังหวัด คงไม่มีเวลาไปฟังที่ร้านครับ เลยจะสั่งซื้อเลยเฮียจะส่งไหม เห็นว่าถ้าไม่ไปฟังเองจะไม่ขายอะครับ

แล้วตัวนี้เทียบกับ portapro เป็นยังไงบ้างครับ:151:
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

นายมั่นคง

05/01/2007 00:16:46

ปู้โธ่ ! ขายสิครับ วันนี้ยังเพิ่งส่งไปต่างจังหวัดที่พิษณุโลกตัวนึงเลย 555

จริงๆ แล้วผมนึกไว้ในตอนที่รับของตัวอย่างมา ในใจก็รุ้สึกว่าจะโดนเค้าหลอกต้มเอา แต่พูดยากจริงๆ ครับ ไอ้เรื่องเสียงนี่ มันหลอกกันไม่ได้ซะด้วย

คือจะเอาของห่วย แล้วมาแหกตาขายว่าเป็นของดี นั้นลำบากยิ่งกว่าเข็นครกขึ้นเครื่องบินอีก 555

เพราะของพวกนี้มันฟ้องครับ ดีก็คือดี ไม่ดีมันก็คือไม่ดี ยิ่งคนที่เล่น earbud แบบจริงๆจังๆ นี่หลอกกันไม่ได้เลยล่ะ พวกนี้แค่เฉี่ยวๆ ใบหูก็จับได้ว่าผมจะหลอกขายหรือเปล่า 5555

ผมพยายามจะสื่อความหมายให้ทุกคนเข้าใจว่า หูฟังมันเสียงดีใช้ได้ และกล้าให้ฟังจนกว่าแต่ละคนจะถอดใจเบื่อตายไปก่อนครับ 555

คือเปรียบไปก็เหมือนคนที่อหังการ์ท้าพิสูจน์อะไรประมาณนั้นน่ะครับ 5555 คือมั่นอกมั่นใจจนเกินเหตุว่างั้นเหอะ 555 (โม้เว่อร์ๆ คนอ่านชอบกันจัง)

แต่ถ้าต้องการให้ผมส่งทางไปรษรีญ์ รีบส่งเมล์แจ้งชื่อถึงผมเลยนะครับ ผมจะเก็บขึ้นให้ทันที เพราะตอนนี้มีเหลืออยู่แค่คิวเดียว สำหรับช่วงนี้ครับ

เทียบกับ portapro มันคนละฝา คนละทางครับ เพราะ YUIN นั้นผมถือว่าเป้นจ้าวแห่งความโปร่งใส ลอดไปลอดมา เป็น 3 มิติ และ ซาวด์เสตจที่กว้างเอามากๆ ครับ

ส่วน portapro นี่เป็นประเภทรถสิบล้อ คือดุดัน หนักแน่น มุทะลุ แต่ว่าสะใจ ชนกับใครก็ไม่กลัว ประมาณนั้นล่ะครับ

5555

อ่านที่ผมพิมพ์แล้วรุ้สึกอยากจะบ้าตายหรือเปล่าล่ะเนี่ย 555
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 2

jo..1234

05/01/2007 08:14:22
เฮียเค้าส่งอยู่แล้ว55....แหมเล่นทิปพนักงานเป็น ksc-35 โมใส่กับ ไอโมบาย เป็นสมอลทอร์คไปแล้วนี่55.............
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 3

อ้นพัทยา

05/08/2023 21:03:52
ได้ซื้อมาฟังหรือยังครับ เผื่อเพื่อน ๆ ในนี้อยากรู้
ให้กำลังใจ 1
หยิกหู 0
"สนใจ PK2 แต่อยู่ต่างจังหวัด ไม่มีเวลาไปฟัง"