Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

ตาโอ๊ค

04/01/2007 14:47:51
อยากจะได้ in ear แจ่มๆซักคู่ แต่ด้วยความสับสนในชีวิตของตัวเอง ที่กระแดะฟังเพลงซะเกือบทุกแนว เลยเลือกไม่ถูก:183:
เมียงมองอยู่สองตัว คือ ATH-CK5 กับ Skullcandy อยากรู้ว่าที่ร้านมีให้ลองไหมคับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

นายมั่นคง

04/01/2007 15:21:07

audio technica ยังไม่ได้เอามาขายครับ เพราะกำลังส่องๆอยู่เหมือนกัน แต่ยังไม่ค่อยเห็นตัวไหนเวิร์คน่ะครับ และอีกอย่างตอนนี้ตัวเลือกที่ดีๆ และราคาไม่แพงมาก ชักมีหลายตัวครับ 555

ไว้มาลองพระกาฬแร็ปเตอร์ดีกว่าจ้า เจ้าคนขายมันมั่นอกมั่นใจเหลือกเกินว่าเสียงดีแน่นอน และเป็น OEM ของ Skullcandy ด้วยครับ (ผมสังเกตุจากรูปทรง)

ไม่นานเกินรอครับ ของตัวอย่างน่าจะมาภายใน 3-4 วันนี้แล้ว
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 2

อ้นพัทยา

04/06/2022 16:31:18
สอยมาหรือยังครับ เผื่อเพื่อน ๆ ในนี้อยากรู้
หยิกหู 0
"มี audio technica ไหมคับ"