Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

สอบถามเกี่ยวกับแนวเสียงของ campfire audio IO

Sankky

19/07/2019 21:32:57
0
พอดีสนใจตัวนี้อยู่ แต่ยังสงสัยเกี่ยวกับแนวเสียง โดยเฉพาะเสียงเบส เบสตัวนี้เพียงพอต่อการฟังเพลงพวก rock hard rock หรือ metal ที่เน้นจังหวะหนักแน่นยุคเก่าๆหน่อย ที่ไม่ใช่metalแบบว๊ากฮาร์ดคอร์สับกระเดื่อง ได้มั้ยครับ หรือมีอินเอียร์ตัวอื่นงบไม่เกินหมื่นห้าแนะนำได้เลยนะครับ 
ปล.เว้นBillie Jean ไว้ตัวนึงนะครับ ผมไม่ชอบหน้าตามันจริงๆ สมัยที่JH ออกMichelleมายังสวยอยู่เลย พอมาทำกับakแล้วไม่ไหวจริงๆ
ปล.2 ที่สนใจio เพราะงานประกอบด้วยครับอยากหาหูฟังที่มันทนๆ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

หลุยส์ munkonggadget

19/07/2019 23:47:11
1,057
io นั้นจะให้เสียงโทนสว่าง เวทีเสียงปานกลาง ให้เบสปริมาณปานกลาง เเต่เเรงปะทะดี ให้เเหลมที่พุ่ง เก็บรายละเอียดได้ดี  ถ้าพวก rock hardrock ที่เน้นจังหวะเเละไลน์กีตาร์เด่นๆ ฟังได้สบายๆเลยครับ
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 2

Sankky

19/07/2019 23:49:54
0
อ้างอิง : ความคิดเห็นที่ 1 - หลุยส์ munkonggadget

io นั้นจะให้เสียงโทนสว่าง เวทีเสียงปานกลาง ให้เบสปริมาณปานกลาง เเต่เเรงปะทะดี ให้เเหลมที่พุ่ง เก็บรายละเอียดได้ดี  ถ้าพวก rock hardrock ที่เน้นจังหวะเเละไลน์กีตาร์เด่นๆ ฟังได้สบายๆเลยครับ

ขอบคุณมากครับ
หยิกหู 0
แจกหู 0
"สอบถามเกี่ยวกับแนวเสียงของ campfire audio IO"