Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

มีสายอัพเกรดตัวไหนให้เสียงคล้าย effect audio eros ii มั้ยครับ

seikibest

19/07/2019 20:58:51
0
ตอนนี้ใช้ตัว eros ii มาได้ประมาณ 6 เดือนครับ แต่สายขาดใน ตอนนี้รอเคลมมา 1 เดือนยังไม่มีความคืบหน้าใดๆ ลองถามพนักงานก็ทราบแค่ยังอยู่เมืองนอก เลยรู้สึกว่าแบรนด์นี้ไม่ทน+เคลมก็รอนานอีก นอกจากเรื่องเสียงดี ก็ดูไม่ค่อยคุ้มเท่าไหร่เลยครับ
ใครมีตัวไหนเสียงคล้ายๆกัน แต่ใช้งานทนๆแนะนำมั้ยครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

หลุยส์ munkonggadget

19/07/2019 21:25:42
1,057
ถ้าตาม Process 1 เดือนสายน่าจะกำลังถูกส่งกลับมาเเล้วครับ เเละถ้าสินค้ากลับมาที่หน้าร้านจะรีบโทรเเจ้งทันทีเลยครับ

ส่วนรุ่นอื่นก็จะมี Nobunaga Yuzen ที่เป็นสาย Copper เหมือนกันครับสใตล์เสียงภาพรวมอออกไปทางเนื้อๆ เบสเเรงปะทะดี เเต่อาจมีรายละเอียดปลีกย่อยที่เเตกต่างกันอยู่นิดหหน่อยครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
"มีสายอัพเกรดตัวไหนให้เสียงคล้าย effect audio eros ii มั้ยครับ"