Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

ช่วยแนะนำหูฟังสำหรับออกกำลังกายหน่อยครับ

จุ๊กกรู้มะเจ๊าะดังแจ๊ะ มะแง๊ะดั่มดึ๋ย

18/07/2019 12:14:20
0
ถ้าชอบฟังเพลงด้วย ฟังดนตรี ฟังรายละเอียดเพลง เล่นหูฟังอยู่แล้ว และอยากหาหูฟัง in-ear สำหรับออกกำลังกายได้ด้วย งบประมาณ 2,000 บาท แนะนำเป็นรุ่นไหนดีครับ 
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

หลุยส์ munkonggadget

18/07/2019 14:07:40
1,057
ก็น่าจะเป็นเเนว Sport หรือพวก Bluetooth จะใช้งานได้สะดวกเเละคล่องตัวกว่าครับ
ในช่วงราคานี้จะมี  JBL Endurance เป็น inear ใส่แบบคล้องหูใส่ออกกำลังได้ค่อนข้างกระชับ
เสียงก็ออกเเนวเบสนำนิดๆครับ ตามสใตล์ JBL ครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
"ช่วยแนะนำหูฟังสำหรับออกกำลังกายหน่อยครับ"