Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

Ant

11/07/2019 14:48:55
0
กำลังจะตัดสินใจซื้อสักตัวครับ แต่เลือกไม่ถูก อันนึงก้ถูก อีกอันก้ท่าจะดี

อยากทราบจากท่านที่เคยผ่านหูหรือเห็นรีวิวมาหน่อยครับ ว่าถ้าไม่นับเรื่องตัววัสดุเสียงอันไหนน่าสนใจกว่าครับ

และถ้านับรวมๆทั้งหมด จะให้ตัวไหนวินครับ

ส่วนตัวมี Onyx 3 อยุ่แล้วค่อนข้างโอเคกับเสียงของมันอยู่ เทียบกับสองตัวนี้เป็นยังไงบ้าง
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

yoyo

12/07/2019 14:12:43
30
ไม่เคยลองตัวอื่นครับ ใช้แต่ Bose Soundware ตัวเดียว คล้องคอฟังอยู่ทุกวันครับ โดยรวมค่อนข้างพอใจกับคุณภาพเสียง สามารถปรับลดปริมาณเสียงเบสจากแอปในมือถือได้ ฟังแรกๆอาจจะรู้สีกแปลกกับเวทีเสียงอยู่บ้าง เพราะเสียงไม่ได้มาจากข้างหน้าเหมือนการฟังลำโพงทั่วไปแต่มาจากข้างๆหูแทน แต่พอใช่ไปซักพักก็จะชินครับ 555 คล้องคอได้ทั้งวันไม่ได้รู้สึกหนักคออะไร แถมแบตเตอรี่ก็ทนดี ฟังได้ทั้งวัน 
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
"JBL Soundgear VS Bose Soundwear"