Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

JBL Under Armour TW Flash กับ Lypertek Tevi ช่วยเลือกหน่อย

เอ๋

08/07/2019 15:54:38
0
คือว่ากำลัง ลังเลว่าจะเอาตัวไหนดีครับ ไม่เคยเล่น True Wireless เลย หลักๆก็ใช่แต่แบบมีสาย เช่น Shure se215 หรือไม่ก็ Sennheiser momentum IE + Sound Blaster E5 หลักๆก็อยากได้ JBL เพราะสวยมาก แต่เสียดายที่มี Deley กับเบสเยอะไปหน่อย แต่โดยรวมรับได้ แต่ไม่เคยฟัง Lypertek Tevi เลย เพราะงั้นเลยอยากไห้คำแนะนำเป็นแล้วทางครับ

ปล.สิงอยู่บอร์ดนี้2-3ปี แต่ไม่เคยแสดงตัว ยังไงก็ฝากตัวด้วยนะครับ (สายอ่านนะครับ)
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

เอก Munkonggadget

08/07/2019 17:20:31
24
ตอนนี้. JBL Under Armour TW Flash. ของหมดชั่วคราวอยู่ครับ ถ้าลูกค้าเน้นเรื่องการดูหนังหรือดู
YouTube แล้วไม่ดีเลย์ Tevi เป็นตัวเลือกที่ดีเลยครับ รุ่นนี้ไม่ดีเลย์ และความสามารถกันน้ำได้ในระดับ IPX7 ใส่ออกกำลังกายเล่นกีฬาได้หายห่วงครับ เรื่องเสียงเวลาใช้ฟังเพลงถือว่าทำได้ครบเครื่องให้ได้ครบทุกย่านเสียง เบสไม่ล้นจนเกินไปครับ ถ้าเน้นดูหนังต้องตัวที่ไม่ดีเลย์ไว้ก่อนครับคอนเฟิร์ม ^^
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 2

เอ๋

08/07/2019 19:00:31
0
อ้างอิง : ความคิดเห็นที่ 1 - เอก Munkonggadget

ตอนนี้. JBL Under Armour TW Flash. ของหมดชั่วคราวอยู่ครับ ถ้าลูกค้าเน้นเรื่องการดูหนังหรือดู
YouTube แล้วไม่ดีเลย์ Tevi เป็นตัวเลือกที่ดีเลยครับ รุ่นนี้ไม่ดีเลย์ และความสามารถกันน้ำได้ในระดับ IPX7 ใส่ออกกำลังกายเล่นกีฬาได้หายห่วงครับ เรื่องเสียงเวลาใช้ฟังเพลงถือว่าทำได้ครบเครื่องให้ได้ครบทุกย่านเสียง เบสไม่ล้นจนเกินไปครับ ถ้าเน้นดูหนังต้องตัวที่ไม่ดีเลย์ไว้ก่อนครับคอนเฟิร์ม ^^

ขอบคุุุณครับ
หยิกหู 0
แจกหู 0
"JBL Under Armour TW Flash กับ Lypertek Tevi ช่วยเลือกหน่อย"