Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

ร้านเฮียมี Wireless Mouse แบบไม่ต้องชาร็จขายไหมครับ

MaOdA

06/07/2019 10:04:26
55
Razer Hyperflux หรือ logitech Powerplay
เห็นมี แต่ของหิ้ว ไม่เหมือน หูฟังไร้สายมีขายเกลื่อน
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

CyKo

06/07/2019 19:53:01
0
อ้างอิง : ร้านเฮียมี Wireless Mouse แบบไม่ต้องชาร็จขายไหมครับ - MaOdA
Razer Hyperflux หรือ logitech Powerplay
เห็นมี แต่ของหิ้ว ไม่เหมือน หูฟังไร้สายมีขายเกลื่อน
สวัสดีครับคุณ MaOdA

ทั้งสองตัวที่คุณ MaOdA ถามเข้ามาทางร้านมั่นคงยังไม่ได้นำเข้ามาขายนะครับ ถ้าเป็นเม้าส์ที่ทดแทนได้ก็จะเป็น Razer Mamba Wireless เลยครับ ที่มีแบตเตอรี่ยาวนาน 50 ชั่วโมงต่อเนื่อง แต่เรียนตามตรงผมก็อยากลองใช้เจ้า Razer Hyperflux เหมือนกันครับ มันน่าสนใจมากๆเลยครับ

Post by : CyKo / Siam Paragon
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
"ร้านเฮียมี Wireless Mouse แบบไม่ต้องชาร็จขายไหมครับ"