Guest
หมวดหมู่ > ขายของมือสอง

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

ขออนุญาติขาย Skullcandy Hesh 2.0 [NBA] / Harman Kardon Go + Play ครับ

Trevor

03/07/2019 10:21:58
0
Skullcandy Hesh 2.0 [NBA] (Dwyane Wade - Miami Heat ) 

หูฟังหายาก มีไมค์ สภาพสวยๆ เอาไปสะสมได้ 

เสียง : ออกเเนวกลาง ใส เบสมีเเต่ไม่เยอะ ไม่กลบย่านอื่น รายละเอียดชัดๆ

ตำหนิ : headband เหลืองเล็กน้อยไม่น่าเกลียดเอาไปทำความสะอาดเอา / สามารถหาฟองน้ำได้เเต่ต้องรอของ

อุปกรณ์ที่จะได้รับ : ตัวหูฟัง / สาย 3.5 มีไมค์ในตัว

ราคา : ไม่เอาฟองน้ำ 450 ฿ / เอาฟองน้ำ 750 ฿ [รวมส่งแล้ว]

---------------------------------------------------------------------------------------

*กรุณาอ่านเพื่อประโยช์นของท่านและให้เข้าใจตรงกันนะครับ*

ตำหนิ (Defect): ตะเเกรงด้านหน้าตามรูป (ไม่มีผลต่อการใช้งาน) / *ดอกเดิม แค่ครอบโดม เสียงใกล้เดิมที่สุด ให้ดีมาลองเสียงได้ที่สวนสยามครับ*

วันที่ซื้อมา หรืออายุของสินค้า (Time from buy): รับมือสองมา ไม่เเน่ใจเรื่องระยะเวลา

ประกัน (Warranty): มีประกันใจให้ 7 วัน (ประกันตามหลักสากล ไม่มีร่องรอยการเเกะ งัดเเงะ มีรอยไหม้ โดนน้ำ ลล)

เหตุผลในการขาย (Reason of sell): ไม่ค่อยได้ใช้งาน

อุปกรณ์ที่จะได้รับ (Equipment to receive) : ตัวลำโพง + อะเเดปเตอร์ชาร์จ (ไม่มีกล่อง)

ราคา (Price) : 3,800 ฿

ราคาไม่รวมส่งนะครับ

---------------------------------------------------------------------------------------

>ติดต่อ<

Tel. 0616077110

Line: trevor1991

สามารถนัดรับของได้ที่

อมอรินี่สวนสยาม (รามอินทรา)

ห้ามขอเลขบัญชีหากไม่พร้อมโอนเงินเพราะกลัวมิชฉาชีพสวมสิทธิ์

งดจองสินค้าโดยที่ยังไม่โอนเงินจะได้ไม่เสียโอกาศทั้งผู้ซื้อและผู้ขาย

ซื้อของกับผมสบายใจได้ครับ ไม่มีหมกเม็ด 

ว่ากันตามเนื้อผ้า เเพงไปถูกไปบอกกันได้ครับ

ประวัติการขายพอมีครับที่ : OCZ

ขอรูปเพิ่มเติมได้ครับ

ความคิดเห็นที่ : 1

Trevor

06/07/2019 05:42:29
0
HK ขายแล้วครับ ขอบคุณพื้นที่ด้วยครับ ใครสนใจ Skullcandy ทักมาได้เลยครับมีราคาพิเศษรวมฟองน้ำให้
ความคิดเห็นที่ : 2

Trevor

16/07/2019 03:55:21
0
Skullcandy Hesh 2.0 [NBA] ขายแล้ว เลขเเทรค NVTHSTAMPB00039777
"ขออนุญาติขาย Skullcandy Hesh 2.0 [NBA] / Harman Kardon Go + Play ครับ"