Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

สอบถาม AK SR15 กับหูฟัง

Ren

02/07/2019 20:29:37
11

เพิ่งเริ่มสนใจหูฟังแบบจริงจังเร็วๆนี้เองค่ะ

รบกวนช่วยชี้แนะด้วยนะคะ

ตอนนี้สนใจตัว Campfire IO กับ Billie Jean ค่ะ

แล้วค่อยจัด AK SR15 มาใช้คู่กับหูฟังทีหลัง 

ส่วนมากฟังเพลงนักร้องผู้หญิง เพลงสากลตั้งแต่ แนวตลาดทั่วไป ไปจนถึง rock และ metal ชอบฟังวงนักร้องนำหญิงเสียงสูงๆอย่าง Within Temptation, Evanescence

สองตัวนี้จับคู่กับ AK SR15 ฟังเพลงแนวนี้ไปด้วยกันได้ป่าวคะ AK 

ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

หลุยส์ munkonggadget

02/07/2019 21:17:58
1,057
ถ้าชอบเสียงสูง IO จะโดดเด่นกว่าครับด้วยโทนเสียงที่สะอาด เสียงร้องพุ่งนิดๆฟัง  Within Temptation ได้ดีเเน่นอนครับ เบสถือว่าเยอะเหมือนกันครับสำหรับรุ่นนี้  เเละเสียงเเม็ชกับ SR 15 ที่ออกโทนเสียงเนียนๆได้สบายๆครับ
หยิกหู 0
แจกหู 1
ความคิดเห็นที่ : 2

Ren

02/07/2019 21:30:35
11
อ้างอิง : ความคิดเห็นที่ 1 - หลุยส์ munkonggadget
ถ้าชอบเสียงสูง IO จะโดดเด่นกว่าครับด้วยโทนเสียงที่สะอาด เสียงร้องพุ่งนิดๆฟัง  Within Temptation ได้ดีเเน่นอนครับ เบสถือว่าเยอะเหมือนกันครับสำหรับรุ่นนี้  เเละเสียงเเม็ชกับ SR 15 ที่ออกโทนเสียงเนียนๆได้สบายๆครับ
ขอบคุณคุณหลุยส์ค่ะ 
หยิกหู 0
แจกหู 0
"สอบถาม AK SR15 กับหูฟัง"