Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

sukonthamarn

22/06/2019 23:01:50
0

ไม่ได้เข้าwwwเฮีย&หยิบจับหูฟังที่มีอยู่นานนนนมากกกก
วันนี้ลองเอา Mojo ออกมาเปิดบ้าง
อยากรู้ว่าถ้าซื้อ Poly มาต่อ กับต่อตรงแบบในรูป (สาย Nordost จำชื่อรุ่นไม่ได้) แบบไหนให้เสียงดีกว่ากัน และ ดีกว่ากันเทียบเป็น%ประมาณกี่%ครับ

ปล.ผมใช้เฉพาะในบ้านเท่านั้นครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

ลองดูครับ

23/06/2019 00:09:18
Poly มันใช้งานผ่าน Wireless เท่านั้นนะครับ (WiFi + Bluetooth) การใช้งานน่าจะคนละแบบกัน ถ้าเป็นกรณี WiFi กับ AirPlay น่าจะใกล้เคียงแบบมีสายครับ
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 2

หลุยส์ munkonggadget

23/06/2019 11:18:50
1,057
โดยรวมคุณภาพไม่ได้หนีกันมากครับุถ้าใช้งานในลักษณณะเป็น Wifi หรือ Airplay
ซึ่งที่ลูกค้าส่วนใหญ่ซื้อ Polyy เพิ่มเพื่อที่จะต้องการใช้งานไร้สายเเละใช้งานร่วมกับระบบ network อื่นๆมากกว่าครับ
เเต่ถ้าใช้แบบต่อสายสะดวกอยู่เเล้วอาจจะไม่จำเป็นต้องซื้อเพิ่มครับ 
หยิกหู 0
แจกหู 0
"Mojo Poly"