Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

สอบถามปัญหาหูฟัง Skullcandy Method Wireless เปิดไ่ม่ติด

NuttwitNutt

16/06/2019 14:41:25
0
พึงใช่มาแค่ 2 สัปดาห์ครับ หลังชาร์จแบตจบเต็มแล้วพบปัญหาว่าเปิดไม่ติดครับ แต่ถ้าเสียบชาร์จอยู่จะสามารถเปิดได้ แต่ถ้าถอดสายชาร์จออกก็เปิดไมได้ครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

หลุยส์ munkonggadget

16/06/2019 15:36:24
1,057
อาจจะมีปัญหาเรื่องระบบจัดเก็บเเบ็ตเตอรี่ครับ สามารถนำมาส่งผ่านที่ร้านได้เลยครับถ้าซื้อจากที่ร้านไปครับเพราะสินค้านั้นจะมีการรับประกัน 1 ปีตั้งเเต่วันที่ซื้อครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
"สอบถามปัญหาหูฟัง Skullcandy Method Wireless เปิดไ่ม่ติด"