Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

marshall EQ mode เบส 2 ข้างดังไม่เท่ากัน

mintkub

16/06/2019 10:55:29
0
ผมพึ่งซื้อ marshall EQ mode จากงานมือถือที่ผ่านมาครับเหมือนเสียงมันเอียงไปทางขวา(เสียงเบสนี่เห็นได้ชัดมากเลย) ตอนเเรกนึกว่าเป็นที่หูเราเเต่สลับซ้าย-ขวาก็ยังเป็นให้เพื่อนฟังก็รู้สึก หรือว่าต้องเบิร์ทก่อนครับ ใครเคยใช้เเล้วเป็นบ้างครับ ขอขอบคุณล่วงหน้าครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

หลุยส์ munkonggadget

16/06/2019 11:33:57
1,057
โดยปกติเสียงจะต้องเท่ากันทั้งสองข้างตั้งเเต่เเกะกล่องครับถ้าไม่เท่ากันน่าจะมีปัญหาครับ
อาจจะต้องส่งไปที่ร้านที่ซื้อหรือเพื่อดำเนินการเคลมครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
"marshall EQ mode เบส 2 ข้างดังไม่เท่ากัน"